หญิง

หญิง

ผู้เยี่ยมชม

daisymask@hotmail.com

พี่ค่ะ หนูน่าเป็นสิว นมผึ้งช่วยได้ไหมค่ะ (707 อ่าน)

13 ต.ค. 2557 21:00

พี่ค่ะ หน้าหนูเป็นสิวค่ะ ไม่ทราบว่าทานแล้วสิวจะหายหรือป่าวค่ะ เห็นเพื่อนๆ ทานแล้วหน้าเขาใสขึ้นค่ะ :^_^:

115.87.33.172

หญิง

หญิง

ผู้เยี่ยมชม

daisymask@hotmail.com

บริษัทโปรเฮลท์พลัส จำกัด

ผู้ดูแล

royalbeeroyaljelly@hotmail.com

14 ต.ค. 2557 09:03 #1

สวัสดีครับคุณหญิง นมผึ้ง ช่วยลดการเกิดของสิวได้ครับ เพราะนมผึ้ง จะเข้าไปยับยั้งเชื้อแบคทีเรียซึ้งเป็นสาเหตุของการเกิดสิว 

115.87.30.52

ผู้ดูแล

royalbeeroyaljelly@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image