เอ๋

เอ๋

ผู้เยี่ยมชม

nanahealthfood@hotmail.com

มารีวิวให้ค่ะ ดึกๆ แบบนี้แหละ (2581 อ่าน)

9 มี.ค. 2557 22:49

ทานมาได้จะหมดกระปุกแล้วค่ะ สั่งขนาด 30 เม็ด ไปอาทิตย์แรกเฉยๆค่ะ แต่พอเข้าอาทิตย์ที่ 2 รอบเดือนมา รู้สึกได้เลยค่ะว่ารอบเดือนมาเยอะมาก และ ไม่ปวดท้องเหมือนแต่ก่อน และ สิวก็ไม่ขึ้นหน้าด้วยค่ะ ที่สำคัญนะ นอนหลับลึกตั้งแต่วันแรกที่ทาน ดีมากค่ะๆ ยืนยัน

124.122.33.50

เอ๋

เอ๋

ผู้เยี่ยมชม

nanahealthfood@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image