โฟกัส

โฟกัส

ผู้เยี่ยมชม

nanahealthfood@hotmail.com

พี่ค่ะ นมผึ้งช่วยในเรื่องผิวพรรณไมค่ะ (717 อ่าน)

3 มี.ค. 2557 12:32

พี่ค่ะ นมผึ้งช่วยในเรื่องผิวพรรณไมค่ะ

124.121.187.131

โฟกัส

โฟกัส

ผู้เยี่ยมชม

nanahealthfood@hotmail.com

บ.โปรเฮลท์พลัส จำกัด

ผู้เยี่ยมชม

royalbeeroyaljelly@hotmail.com

3 มี.ค. 2557 12:37 #1

ช่วยครับ เพราะในนมผึ้ง มีสาร ชื่อ เจลลาติน มีหน้าที่ ช่วยกระตุ้นคอลลาเจน ช่วยควบคุมการเกิดกระบวนร่วงโรย ปรับความยืดหยุ่นให้ผิว และช่วยรักษาบาดแผล ทำให้ผิวแลดูมีน้ำมีนวลขึ้นครับ

124.121.187.131

ผู้เยี่ยมชม

royalbeeroyaljelly@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image